praveenkumar558@gmail.com
Follow on



Recent Post

Tuesday, November 24, 2020
Saturday, October 24, 2020
Thursday, August 27, 2020
தமிழகத்தில் பி.ஜே.பி ஆட்சியை பிடிக்குமா? கண்டிப்பாக!

தமிழகத்தில் பி.ஜே.பி ஆட்சியை பிடிக்குமா? கண்டிப்பாக!

  கண்டிப்பாக! 2006 ஆம் ஆண்டு நடந்த சட்டமன்ற தேர்தலில் 2.0 % வாக்குகளை வாங்கி இமாலய சாதனையை படைத்தது பாரதிய ஜனதா கட்சி. அதற்கு அப்பறம் நடந்த ...
Saturday, July 25, 2020
Wednesday, July 22, 2020
Monday, July 20, 2020
கந்த சஷ்டி கவசமும் கறுப்பர் கூட்டமும்

கந்த சஷ்டி கவசமும் கறுப்பர் கூட்டமும்

கறுப்பர் கூட்டம் என்ற Youtube Channel கந்த சஷ்டி கவசம் பற்றி வெளியிட்டு இருந்த வீடியோ வன்மையாக கண்டிக்க தக்கது. கருத்து சுதந்திரம் என்ற பெயர...
Friday, July 10, 2020
Saturday, July 4, 2020
ராணுவத்தை கேள்வி கேட்கலாமா?

ராணுவத்தை கேள்வி கேட்கலாமா?

பாகிஸ்தானில் ராணுவம் தான் எல்லாம். ராணுவம் தான் எல்லா அதிகாரமும் வைத்துள்ளது. ராணுவம் வைத்தது தான் அங்கு சட்டம். அங்கு பிரதமர் எல்லாம் டம்மி...
Monday, June 29, 2020
"உங்களுக்கு வரும் எல்லா தகவல்களும் உண்மை இல்லை !"

"உங்களுக்கு வரும் எல்லா தகவல்களும் உண்மை இல்லை !"

இது ஒரு அஸ்தரமான சூழ்நிலை என்றே கூறலாம். இந்த அசாதாரண சூழ்நிலையில், தேவை இல்லாமல் சிலர் சமூக அக்கறை சிறிதும் இன்றி தவறான தகவல்களை இணையத்தளத்...
Wednesday, June 24, 2020
Friday, June 19, 2020
யார் தமிழன்?

யார் தமிழன்?

கேள்வி :யார் தமிழன்? விளக்கம் தருக. தமிழை தாய்மொழியாக கொண்ட அனைவரும் தமிழர்கள் தான். அவர்கள் இந்த உலகத்தில் எங்கு இருந்தாலும் எந்த நாட்டின் ...
Monday, June 8, 2020
கலைஞர் பிறந்த நாள் அன்று சங்கிகளும் தம்பிகளும்

கலைஞர் பிறந்த நாள் அன்று சங்கிகளும் தம்பிகளும்

கலைஞர் கருணாநிதி அவர்களின் பிறந்த நாள் அன்று HBD Father of corruption என்று வாழ்த்துக்கள் சொன்னவர்கள் யார் என்று பார்த்தல், இரண்டே இரண்டு கு...
Saturday, June 6, 2020
நீங்கள் வெஜிடேரியனா?'

நீங்கள் வெஜிடேரியனா?'

#குறுங்கதை -1 ராமுக்கு மிகவும் பிடித்த உணவு பூரி தான். அதுவும் அந்த ஸ்ரீனிவாஸ் மெஸ்ஸில் போடும் பூரி என்றால் அவனுக்கு கொள்ளைப்பிரியம்.  7 நாட...