praveenkumar558@gmail.com
Follow on
Sunday, December 30, 2018
Thursday, November 29, 2018
Saturday, November 17, 2018
Friday, July 20, 2018
திராவிடம் தலைக்கட்டும்..!

திராவிடம் தலைக்கட்டும்..!

அன்னமிட்ட தாயின் அன்னத்தில் குறை கண்டால் மகிழ்ச்சி, அவள் ஜாதியில் குறை கண்டது வருத்தம். அவள் வடித்த உணவை உன்ன மாட்டோம் என்று பிஞ்சு நெஞ்...
Wednesday, July 18, 2018
Anna University Counselling Tips

Anna University Counselling Tips

அண்ணா பல்கலைக்கழகம் தனது 2018 ஆண்டுக்கான கலந்தாய்வை இன்னும் ஒரு சில நாட்களில் தொடங்க உள்ளது. மாணவர்கள் பல கனவுகளோடு காத்துகொண்டு இருக்கின்ற...
Tuesday, July 17, 2018
குழந்தைகளை கவனியுங்கள்!

குழந்தைகளை கவனியுங்கள்!

7 மாதமாக ஒரு மாற்றுத்திறனாளி குழந்தை பாலியல் வன்கொடுமை செய்யப்பட்ட செய்தி கேட்டு அதிர்ந்து போனேன். தன் குழந்தையை சுற்றி என்ன நடக்கின்றது என...
Saturday, July 14, 2018
திராவிட தலைவர் காமராஜ்

திராவிட தலைவர் காமராஜ்

ராஜாஜி குலக்கல்வி திட்டம் என்ற ஒன்றை கொண்டு வந்து பள்ளிகளை இழுத்து மூடிய காலம். ராஜாஜி உடன் பல முரண்பாடு காரணமாக பெரியார் காங்கிரஸ்யை விட்ட...
Thursday, July 12, 2018
வாக்கு நம் உரிமை - 1

வாக்கு நம் உரிமை - 1

தமிழ் நாட்டில் மட்டும் இல்லை இந்தியா முழுவதும் வாக்கை விற்பனை செய்யும் பழக்கம் உள்ளது. வாக்கு என்பது நம் உரிமை. நம் உரிமையை விற்று விட்டால்...
Wednesday, July 11, 2018
Saturday, July 7, 2018
Friday, July 6, 2018
முத்தம்!

முத்தம்!

இந்த உலகத்தின் அழகான சத்தம் முதல் முத்தம். முதல் முத்தம் அழகானது ஆழமானது கூட ஆயிரம் பிறைகளை கண்டாலும் முதல் முத்தம் மூன்றாம் பிறை. அன...
Thursday, July 5, 2018
தமிழ் நாட்டில் Plastic Ban?

தமிழ் நாட்டில் Plastic Ban?

தமிழ் நாட்டில் Plastic க்கு தடை என்று முதல்வர் அறிவித்தார். அதற்கு பலரும் Plasticயினால் ஆன Mobile Phone மூலம் வாழ்த்துக்களை பகிர்ந்து கொண்ட...
Facebook ஆபத்துக்கள்!

Facebook ஆபத்துக்கள்!

உங்கள் வீட்டில் விலை உயர்ந்த பொருட்கள் இருந்தாலோ, இல்லை உங்கள் வீடு பத்திரமாக இருக்க வேண்டும் என்று நினைத்தால் தயவு செய்து Facebookஇல் Inst...
Wednesday, July 4, 2018
Monday, July 2, 2018
Thursday, June 28, 2018
Sunday, June 24, 2018
நிறுவனங்களின் தொடர் வேட்டை

நிறுவனங்களின் தொடர் வேட்டை

Microsoft நிறுவனம் GitHub நிறுவனத்தை தங்களுடன் இணைத்ததை அதிகார பூர்வமாக அறிவித்துள்ளது. கடந்த ஒரு ஆண்டில், Microsoft நிறுவனம் மேற்கொள்ளும்...
Tuesday, June 5, 2018
Wednesday, May 23, 2018
Saturday, May 19, 2018
Tuesday, May 15, 2018
Tuesday, May 8, 2018
Monday, May 7, 2018
கர்நாடக தேர்தல் - மாநில உரிமைக்கான போராட்டம்

கர்நாடக தேர்தல் - மாநில உரிமைக்கான போராட்டம்

காங்கிரஸ் கட்சியில் இருக்கும் ஒரு தலைவர் மாநில உரிமைகள் பற்றி பேசுவது மிக அரிது. BJP போல காங்கிரஸும் தேச பக்தர்களே. அதில் சித்தராமையா விதிவ...
Saturday, May 5, 2018
Saturday, April 7, 2018
Saturday, March 31, 2018
Thursday, March 29, 2018
Saturday, March 24, 2018
Tuesday, March 20, 2018
Monday, March 19, 2018
Sunday, March 18, 2018
Sunday, March 11, 2018
Friday, February 16, 2018